นายบัณฑิต บุตรคำโชติ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
| นายนิพนธ์ กิตติหัช หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสุชาติ ใจสถาน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางพรวิไล นุ่มนาม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2 ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางอำไพวรรณ ไชยอนันต์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายนราวุฒิ ปลื้มบำเรอ หัวหน้าแผนก ช่างอากาศยาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางณัฐยา สลับสม หัวหน้าแผนก สามัญสัมพันธ์ หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายณัฐวุฒิ จินดากุล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแม่พิมพ์พลาสติก ผู้ช่วยหัวหน้างาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายประโมทย์ เกตุบุญเลี้ยง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายวีรยุทธ์ คเชนทร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาก่อสร้าง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู เชี่ยวชาญ
| นางกมลลักษณ์ เชาว์มาก หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายฉัตรชัย ทองเกียรติ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู
|
นายเสฐียรพงษ์ เอียดคง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| น.ส.เข็มพร ศรีมงคล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครู ชำนาญการ
| นายพีระพงษ์ จันเขียว หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครู
| กรธัช ดารีย์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครูช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการ
|
น.ส.สุนทรี คนการ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล ครู
| นายทศพล ประทาน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2 ครู
| นายสัมพันธ์ ใกล้ชิด หัวหน้าแผนก แผนกวิชา Lab กลาง ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครูผู้ช่วย
| นางสาวศนภสร รอดสนใจ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาโลจีสติกส์ หัวหน้างาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2 ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษาฯ (CEC) ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูผู้ช่วย
|
นายนิสสรณ์ สุวรรณวิชาเลิศ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอุตสาหกรรมฟอกหนัง หัวหน้างาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายชยพล เทียนทอง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครูช่วยงาน งานบุคลากร ครูช่วยงาน งานพัสดุ ครูช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานปกครอง ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
| นายรุ่งรุจ เผยศิริ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นายพรพจน์ คงคา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
|
|
นายประกิจ สร้อยระย้าแก้ว หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง
| นายสุธี ขำเมือง หัวหน้างาน งานพัสดุ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นางจรีพร วิจิตรเวชการ หัวหน้างาน งานบัญชี ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายชาตรี สรงประเสริฐ หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายจิรวัฒน์ นนตระอุดร หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานศูนย์ประสานงานพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษาฯ (CEC) ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางศศินา เกตุบุญเลี้ยง หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2 ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายชาญณรงค์ นามสนิท หัวหน้างาน งานความร่วมมือ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| ว่าที่ร้อยตรีมรกต วงศ์อรินทร์ หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการ
|
นายคำรณ เพ็ญทอง หัวหน้างาน งานปกครอง ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2 ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายศุภชัย แก้วประดิษฐ์ หัวหน้างาน พัฒนาหลักสูตร สาขาเทคโนโลยียานยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นางภัณฑิรา คเชนทร หัวหน้างาน งานทะเบียน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายพัฒน์สาริทธิ์ มณีเขียว หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครู ชำนาญการพิเศษ
|
น.ส.มาลัยพร สายชุมดี หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.) ครู ชำนาญการ
| น.ส.มัชณิฎาศ์ สมอารยพงศ์ หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา ครู ชำนาญการ
| นางดวงชีวรรณ์ ศิริ หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ครู
| น.ส.บุศรินทร์ บุญก่อ หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
|
นางสาวพัชรินทร์ ใหม่ทอง หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
| นางชุติมา ขอบไชยแสง หัวหน้างาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.) พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2
| นายวินัย จบเจนไพร หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครู ชำนาญการ
| นางสาวภณิชชา เนื่องขันตี หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบัญชี ครู ชำนาญการ
|
นายรัตนภูมิ เรืองสอาด หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต
| นางสาวนิตยา รอบรู้ หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครูผู้ช่วย
| นายขจรศักดิ์ กิมชุนมณี หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูประจำ สามัญสัมพันธ์
| นางพรทิพย์ ชลกาญจน์ หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก
|
|
นางนรินทร์สิรี ศรีนามขัย ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
| นางนันท์นภัส สวัสดิ์ชัย ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายอรุณ กำเหนิดนนท์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครู ชำนาญการ
| นายเกียรติกร วิจิตรเวชการ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายบุญรวม ทองขาว ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
| นายปัญญา คูจิระประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายทวี สว่างวงษ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายคงพันธ์ ไชยตัน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นางอัจฉรา เรืองรัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายแสนพล กล่อมหอ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายปฏิญญา กลิ่นหอม ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
| น.ส.ธารารัตน์ สมบัติ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.) ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นางศศิลักษณ์ ไชยตัน ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานศูนย์ประสานงานพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษาฯ (CEC) ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.) ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกลักษณ์ ดิลกธนานันท์ ครูประจำ แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูผู้ช่วย
| นางสาวชญาภา นัยนิตย์ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการ
| นางสาวบุปผา แสงเนตร ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครู
|
จ่าสิบตรีธีรพงศ์ หอมชื่น ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์ ครู
| นายอภัยภัทร พัชราภา ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครู
| นายอภิรักษ์ อรรถเสถียร ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู
| นางสาวสุภัทราภรณ์ สุโข ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู
|
นางสาวชุติมา วังลำ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครูผู้ช่วย
| นางสาวภูษณิศา ภูเนตร ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ช่วยหัวหน้างาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.) ครู
| นายศรายุธ แอบท้องไทร ครูประจำ แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ครูผู้ช่วย
| นางสาวณิภกร ศรีเกตุ ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
|
นายอิทธิพล ฤกษ์โอภาส ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น
| นางสาวสุพัชรินทร์ เสียงประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
| นางสาวสิรินดา แสงกำพลี ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู
| นายวิราช เรืองทรัพย์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
|
นางสาวบงกช เติมสุข ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์
| สุทิศา พรรณไวย ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู
| นายพจณ์วัชรกรณ์ ภูมิเอี่ยม ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวกุลจรีย์ สองจาด ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ครูผู้ช่วย
|
นายสาทร ทองถึง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายวรพจน์ มีวันดี ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| นางสาวสุวัจนา จริตกาย ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูผู้ช่วย
| นางสาววนิดา อุตรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูผู้ช่วย
|
นางสาวสิริลักษณ์ ัตันเฮง ครูประจำ แผนกวิชาออกแบบ ครูช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นายอิทธิชัย อึ้งวัฒนศิริกูล ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นางกาญจนา สัมภาวะผล ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
| นางสาวนภภรณ์ คันศร ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
|
นางสาวณัฐธิดา สมบุญยอด ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครูผู้ช่วย
| นายศักรินทร์ ภูพันนา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูผู้ช่วย
| นายประพรรณ เกษหอม ครูประจำ แผนกวิชา Lab กลาง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูผู้ช่วย
| นายวัชรา ดนตรีสวัสดิ์ ครูประจำ แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ครูผู้ช่วย
|
นายธงนกรณ์ เสาสูงยาง ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นางสาวณิชกานต์ ชาลีเครือ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูผู้ช่วย
| นายฉมาพรรณ พินิจการ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายเจตรินทร์ ศรีอาราม ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูผู้ช่วย
|
นายกิตติชัย นาศา ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวภัทร์ธีรา ฤทธิคุปต์ ครูประจำ สามัญสัมพันธ์
| นายถิรวัฒน์ รัตนมณี ครูประจำ แผนกวิชาแม่พิมพ์พลาสติก ครูผู้ช่วย
| นายอดิศักดิ์ เดชผดุง ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
|
นายนิธิพัฒน์ ศิริกัณรัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูผู้ช่วย
| นางสาวกาญจนา เรืองสมบัติ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ครูผู้ช่วย
| นายเกียรติศักดิ์ ขุนหาญ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูผู้ช่วย
| นายค้ำคูณ โรจนาวรรณ ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานความร่วมมือ ครูผู้ช่วย
|
นายกิตติพงษ์ จันทศร ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์ ครูผู้ช่วย
| นายธงชัย สารสุข ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวอุลารัตน์ การัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครูผู้ช่วย
| นางสาวนิสารัตน์ สอดจิตต์ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครูผู้ช่วย
|
ว่าที่ร้อยตรีเอกพันธ์ แก้วก๋า ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายปิยะพล พรรณยิ้ม ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูผู้ช่วย
| นางสาวศศิร์อร ศักดิ์วิเศษ ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
| สิบเอกมนัส บุญทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
|
นายไชยพงศ์ สุวรรณ์ ครูประจำ แผนกวิชาออกแบบ ครูผู้ช่วย
| นายกล้าณรงค์ แรงจบ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น ครูผู้ช่วย
| นางสาวประภาพร โคกแดง ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง ครูผู้ช่วย
| นายปัทวี ศรีอภัย ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
|
นายปฏิพาน เสระทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายธีรศานต์ สัตย์รักษา ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
| นายมารุต วงษ์วารี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครูผู้ช่วย
| นางสาววันนิษา แสนทวีสุข ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูผู้ช่วย
|
ว่าที่ร้อยตรีครนพ บุญกว้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| นายอนุชา สอนชัด ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวมุจรินทร์ ภูชำนิ ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ครูผู้ช่วย
| นายชัชวาลย์ บิกสุวรรณ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
|
ว่าที่ ร.ต.วิชัย แซ่โล้ว ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาก่อสร้าง ครูช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
|
น.ส.กนกพร เดชไพฑูรย์กุล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูช่วยงาน งานทะเบียน
| น.ส.อรุณรุ่ง พึ่งร่วมกลาง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก ครูช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ ครู
| น.ส.กัลย์จารีย์ เผ่าพันธ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.) ครู
| นายกฤษฎา กาวีละเต็ม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
| นายรวีภาส หัตถะบูรณ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานปกครอง
| นายทศพล ฟ้าคุ้ม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นางจันจิรา วรรณโส ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครูช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครู
| นางณัฐชานันท์ ดิลกธนานันท์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู
|
นายศธรรดร ภาชนะศิริ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
| นางสาวกรองทิพย์ ยัสพันธุ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครูช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครู
| ญาณนันท์ มาสะวิทู ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| สกุลรัตน์ กลัดใจบุญ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
|
นายเอนกพงษ์ เฟื่องฟู ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
| นายปฐมพร รื่นอ้น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
| นางสาวเสาวนิตย์ หีบแก้ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายปองพล สามชูศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
นายอินทรพัชร ยงใจยุธ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาแม่พิมพ์พลาสติก
| นายณชัย วัฒนจำเริญกิจ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครูช่วยงาน งานปกครอง ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต
| นางสาวพรรณราย สิงห์ล้ำเลิศ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
| นายดนัย ทับอ่ำ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
|
นายธนพล นาคงาม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางสาวจิรัฐกาล ปั้นจาด ครูอัตราจ้าง สามัญสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
| นายคมสัน เทียนถาวร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นางสาวณัฎฐา พละสุ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
|
นายนิมิต ชวดคำ ครูอัตราจ้าง สามัญสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานปกครอง
| นางสาวแพรวนภา ทองสุข ครูอัตราจ้าง สามัญสัมพันธ์
| นางสาวปิยะรัตน์ มั่นคง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
| นายกรวิทย์ ภานิล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
|
นางสาวพิมนิสา ดวงสุภา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
| นายธีรศักดิ์ ยอดมี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
| นายชาตรี ฐานชารี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายณัฐกิตติ์ ทูลนอก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาออกแบบ
|
นายกฤษกร กันทะวงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายชูชาติ วงสอาด ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางบุษรัตน์ ดีแดง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
| นายอภิวัฒน์ ใจชื้น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
|
นายธนาธิป ไกรษร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางสาววลัยรักษ์ แพงจันทร์ ครูอัตราจ้าง สามัญสัมพันธ์
| นางสาวนริศรา เหลาลอย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นางสาวสุปาณี จันทร์ต๊ะเขต ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
|
นางสาวสุธาวี บุญสายัง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นางสาวอัจฉราพรรณ ศรีสวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาการบัญชี ครูช่วยงาน งานความร่วมมือ
| นางสาวสติมา กล่ำแสง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายศิริศักดิ์ อินทคล้าย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น
|
นางสาววราภรณ์ บัวเผื่อน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
| นายขวัญชัย คำศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น
| น.ส.พรพรรณ ราวเรือง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
| นายนภนต์ เกื้อน้อย ครูอัตราจ้าง ช่างอากาศยาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูปกครองประจำแผนก ช่างอากาศยาน
|
|
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| น.ส.ศิริรัตน์ แสงตะวัน เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| น.ส.สมเพียร ตะทองตา เจ้าหน้าที่ งานบัญชี
| น.ส.อมรรัตน์ กกสูงเนิน เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| น.ส.ศศิกาญจน์ หวาเกตุ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| น.ส.นันทนา ปิ่นอยู่ เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นางสาวชลาลัย ด้วงวงษ์ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นางเบญจณัฏฐ์ พุ่มสุวรรณ เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
|
กศรัตน์ณัฐชา มาสุวัฒนะ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นางสาวปิยนุช ประวาศวิล เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
| นางวีนัส มานามไทย เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นางปวริศา อุ่นเจริญ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
|
นางสาวสมนภา สิงห์ประเสริฐ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นางสาวรมย์มณีญา จิระวัฒโธ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| กชพรรณ ปวงนิยม เจ้าหน้าที่ อาชีวศึกษาบัณฑิต
| นางสาวรัชนีภรณ์ ยรูสูงเนิน เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
|
นางสาวสวรรญา คงสนิท เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นายฐากูร แก้วกาญจน์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาวอรพินท์ เจียมอยู่ เจ้าหน้าที่ สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
| นายกฤษฎา เหนือทอง เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
|
นายก้องภพ เดือนแจ่ม เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| ว่าที่ ร.ต.ชยกฤช ศิลป์ชัย เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายศุภกร ศรีราช เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางสาวสุภาวดี วิไลศรี เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
|
นางสาวเบญจรัตน์ พิมพา เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นายไกรพล องอาจ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาวรัชฎา พยอมหอม เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางอำไพ อุทัย เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
|
นางประเสริฐศรี สุขรักษ์ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นางสาวนฤมล วงสอาด เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
| น.ส สุกัญญา ชินทวัน เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| นางสาวภาวนา สมจิตต์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
|
นางสาวปภัสรา ภาสดา เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นางสาวสินี บุญประดับ เจ้าหน้าที่ วัดผล (อากาศยาน)
| นางสาวนนทยา สารโท เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
| นส.ณัฏฐ์ชกมล ชมจิตร เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2
|
ว่าที่ร้อยตรีณัฐพงษ์ กันหา เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นางสาวปิยธิดา สูงสง่า เจ้าหน้าที่ อาชีวศึกษาบัณฑิต
| นางสาววีณา เครือมะกำ่ เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| บารมี เติมสุข เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
|
นางสาวอมรรัตน์ กรีธาธร เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นางสาวพิชญากร แสงเสนา เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นางสาวภัททิยา พรมบุญแก้ว เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| นายเอกณรงค์ ทางเจริญ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
|
นางสาวพัชรีย์ ธงศรี เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
| นางสาวณภัทร อรุณส่ง เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายนครินทร์ โพธิ์ขาว เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
| นายนพดล อุ่นหนองหิน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
|
นายภูชิต ชีถนอม เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| น.ส.กิตติยา สุภาภิรมย์รักษ์ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
| นางสาวทิพธัญญา น้อยสัมฤทธิ์ เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
| นางสาวนิตยา ไผ่แก้ว เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
|
นางสาวภัทราภรณ์ ชาญสมร เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
| นางสาววรัญชลี พูลผล เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นางสาวอมรรัตน์ จันทพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นางสาวผกาทิพย์ ปานทอง เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
|
นางสาวสิริลักษณ์ บุญภา เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
| นางสาวปรียานุช แสงอาเฉียน เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| นางสาวอุรวี จรัสพิกุล เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
| นายภาสกร ปภาศิริวาทย์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
|
น.ส.อาภาภรณ์ นาคทอง เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
|