นายนิพนธ์ กิตติหัช หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสุชาติ ใจสถาน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายนราวุฒิ ปลื้มบำเรอ หัวหน้าแผนก ช่างอากาศยาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายณัฐวุฒิ จินดากุล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแม่พิมพ์พลาสติก ผู้ช่วยหัวหน้างาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายประโมทย์ เกตุบุญเลี้ยง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายวีรยุทธ์ คเชนทร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาก่อสร้าง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู เชี่ยวชาญ
| นายฉัตรชัย ทองเกียรติ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู
| นายเสฐียรพงษ์ เอียดคง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
|
นายพีระพงษ์ จันเขียว หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครู
| กรธัช ดารีย์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครูช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการ
| นายทศพล ประทาน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2 ครู
| นายสัมพันธ์ ใกล้ชิด หัวหน้าแผนก แผนกวิชา Lab กลาง ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครูผู้ช่วย
|
นายนิสสรณ์ สุวรรณวิชาเลิศ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอุตสาหกรรมฟอกหนัง หัวหน้างาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายชยพล เทียนทอง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครูช่วยงาน งานบุคลากร ครูช่วยงาน งานพัสดุ ครูช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานปกครอง ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
|
นายสุธี ขำเมือง หัวหน้างาน งานพัสดุ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายชาตรี สรงประเสริฐ หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายจิรวัฒน์ นนตระอุดร หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานศูนย์ประสานงานพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษาฯ (CEC) ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายชาญณรงค์ นามสนิท หัวหน้างาน งานความร่วมมือ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| ว่าที่ร้อยตรีมรกต วงศ์อรินทร์ หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการ
| นายคำรณ เพ็ญทอง หัวหน้างาน งานปกครอง ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2 ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายศุภชัย แก้วประดิษฐ์ หัวหน้างาน พัฒนาหลักสูตร สาขาเทคโนโลยียานยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายพัฒน์สาริทธิ์ มณีเขียว หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายวินัย จบเจนไพร หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครู ชำนาญการ
| นายขจรศักดิ์ กิมชุนมณี หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูประจำ สามัญสัมพันธ์
|
นายอรุณ กำเหนิดนนท์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครู ชำนาญการ
| นายเกียรติกร วิจิตรเวชการ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายบุญรวม ทองขาว ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
| นายปัญญา คูจิระประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายทวี สว่างวงษ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายคงพันธ์ ไชยตัน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายแสนพล กล่อมหอ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายปฏิญญา กลิ่นหอม ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
|
นายเอกลักษณ์ ดิลกธนานันท์ ครูประจำ แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูผู้ช่วย
| จ่าสิบตรีธีรพงศ์ หอมชื่น ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์ ครู
| นายอภัยภัทร พัชราภา ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครู
| นายอภิรักษ์ อรรถเสถียร ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู
|
นายศรายุธ แอบท้องไทร ครูประจำ แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ครูผู้ช่วย
| นายอิทธิพล ฤกษ์โอภาส ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น
| นายพจณ์วัชรกรณ์ ภูมิเอี่ยม ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสาทร ทองถึง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
|
นายวรพจน์ มีวันดี ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| นายอิทธิชัย อึ้งวัฒนศิริกูล ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายศักรินทร์ ภูพันนา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูผู้ช่วย
| นายประพรรณ เกษหอม ครูประจำ แผนกวิชา Lab กลาง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูผู้ช่วย
|
นายวัชรา ดนตรีสวัสดิ์ ครูประจำ แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ครูผู้ช่วย
| นายธงนกรณ์ เสาสูงยาง ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นายฉมาพรรณ พินิจการ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายเจตรินทร์ ศรีอาราม ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูผู้ช่วย
|
นายกิตติชัย นาศา ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
| นายถิรวัฒน์ รัตนมณี ครูประจำ แผนกวิชาแม่พิมพ์พลาสติก ครูผู้ช่วย
| นายอดิศักดิ์ เดชผดุง ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
| นายนิธิพัฒน์ ศิริกัณรัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูผู้ช่วย
|
นายเกียรติศักดิ์ ขุนหาญ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูผู้ช่วย
| นายค้ำคูณ โรจนาวรรณ ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานความร่วมมือ ครูผู้ช่วย
| นายกิตติพงษ์ จันทศร ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์ ครูผู้ช่วย
| นายธงชัย สารสุข ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
|
ว่าที่ร้อยตรีเอกพันธ์ แก้วก๋า ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายปิยะพล พรรณยิ้ม ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูผู้ช่วย
| สิบเอกมนัส บุญทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายไชยพงศ์ สุวรรณ์ ครูประจำ แผนกวิชาออกแบบ ครูผู้ช่วย
|
นายกล้าณรงค์ แรงจบ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น ครูผู้ช่วย
| นายปัทวี ศรีอภัย ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายปฏิพาน เสระทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายธีรศานต์ สัตย์รักษา ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
|
นายมารุต วงษ์วารี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครูผู้ช่วย
| ว่าที่ร้อยตรีครนพ บุญกว้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| นายอนุชา สอนชัด ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์ ครูผู้ช่วย
|
นายชัยวัฒน์ รัศมีจันทร์ฉาย พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาระบบขนส่งทางร่าง ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูช่วยงาน งานการเงิน ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
| นายปัญญา แก้วขาว พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ครูช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
| นายเทพติกุล สาสดีอ่อง พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
| นายภัทรพล พูลสวัสดิ์ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| |
นายกฤษฎา กาวีละเต็ม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
| นายรวีภาส หัตถะบูรณ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานปกครอง
| นายทศพล ฟ้าคุ้ม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นายศธรรดร ภาชนะศิริ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
| นายเอนกพงษ์ เฟื่องฟู ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
| นายปฐมพร รื่นอ้น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
| นายปองพล สามชูศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายอินทรพัชร ยงใจยุธ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาแม่พิมพ์พลาสติก
|
นายณชัย วัฒนจำเริญกิจ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครูช่วยงาน งานปกครอง ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต
| นายดนัย ทับอ่ำ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
| นายธนพล นาคงาม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายคมสัน เทียนถาวร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
|
นายนิมิต ชวดคำ ครูอัตราจ้าง สามัญสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานปกครอง
| นายกรวิทย์ ภานิล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นายธีรศักดิ์ ยอดมี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
| นายชาตรี ฐานชารี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
|
นายณัฐกิตติ์ ทูลนอก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาออกแบบ
| นายกฤษกร กันทะวงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายชูชาติ วงสอาด ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายอภิวัฒน์ ใจชื้น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
|
นายธนาธิป ไกรษร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายศิริศักดิ์ อินทคล้าย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น
| นายขวัญชัย คำศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น
|
นายฐากูร แก้วกาญจน์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายกฤษฎา เหนือทอง เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
| นายก้องภพ เดือนแจ่ม เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| ว่าที่ ร.ต.ชยกฤช ศิลป์ชัย เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายศุภกร ศรีราช เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นายไกรพล องอาจ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| ว่าที่ร้อยตรีณัฐพงษ์ กันหา เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| บารมี เติมสุข เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
|
นายเอกณรงค์ ทางเจริญ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นายนครินทร์ โพธิ์ขาว เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
| นายนพดล อุ่นหนองหิน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายภูชิต ชีถนอม เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
|
|