หัวหน้าแผนก
นายนิพนธ์ กิตติหัช หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางพรวิไล นุ่มนาม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2 ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางอำไพวรรณ ไชยอนันต์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายประโมทย์ เกตุบุญเลี้ยง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายฉัตรชัย ทองเกียรติ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครู
| กรธัช ดารีย์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครูช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการ
| น.ส.สุนทรี คนการ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล ครู
| นายทศพล ประทาน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2 ครู
|
นายชยพล เทียนทอง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครูช่วยงาน งานบุคลากร ครูช่วยงาน งานพัสดุ ครูช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานปกครอง ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
|
นางจรีพร วิจิตรเวชการ หัวหน้างาน งานบัญชี ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางดวงชีวรรณ์ ศิริ หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ครู
| นางชุติมา ขอบไชยแสง หัวหน้างาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.) พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูช่วยงาน ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2
| นางสาวภณิชชา เนื่องขันตี หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบัญชี ครู ชำนาญการ
| นางสาวนิตยา รอบรู้ หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครูผู้ช่วย
| นายขจรศักดิ์ กิมชุนมณี หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูประจำ สามัญสัมพันธ์
|
นางนันท์นภัส สวัสดิ์ชัย ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายอรุณ กำเหนิดนนท์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครู ชำนาญการ
| นายปัญญา คูจิระประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกลักษณ์ ดิลกธนานันท์ ครูประจำ แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูผู้ช่วย
| นายอภัยภัทร พัชราภา ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครู
| นายอภิรักษ์ อรรถเสถียร ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู
| นางสาวภูษณิศา ภูเนตร ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ช่วยหัวหน้างาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.) ครู
| นายศรายุธ แอบท้องไทร ครูประจำ แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ครูผู้ช่วย
|
นางสาวณิภกร ศรีเกตุ ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
| นางสาวสุพัชรินทร์ เสียงประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
| นางสาววนิดา อุตรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูผู้ช่วย
| นางกาญจนา สัมภาวะผล ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
|
นางสาวนภภรณ์ คันศร ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
| นางสาวณัฐธิดา สมบุญยอด ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครูผู้ช่วย
| นายประพรรณ เกษหอม ครูประจำ แผนกวิชา Lab กลาง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูผู้ช่วย
| นางสาวณิชกานต์ ชาลีเครือ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูผู้ช่วย
|
นายเจตรินทร์ ศรีอาราม ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูผู้ช่วย
| นายถิรวัฒน์ รัตนมณี ครูประจำ แผนกวิชาแม่พิมพ์พลาสติก ครูผู้ช่วย
| นายอดิศักดิ์ เดชผดุง ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
| นายนิธิพัฒน์ ศิริกัณรัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูผู้ช่วย
|
นางสาวกาญจนา เรืองสมบัติ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ครูผู้ช่วย
| นายค้ำคูณ โรจนาวรรณ ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานความร่วมมือ ครูผู้ช่วย
| นายธงชัย สารสุข ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวอุลารัตน์ การัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครูผู้ช่วย
|
นางสาวนิสารัตน์ สอดจิตต์ ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ครูผู้ช่วย
| ว่าที่ร้อยตรีเอกพันธ์ แก้วก๋า ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายปิยะพล พรรณยิ้ม ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูผู้ช่วย
| นางสาวศศิร์อร ศักดิ์วิเศษ ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
|
สิบเอกมนัส บุญทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายไชยพงศ์ สุวรรณ์ ครูประจำ แผนกวิชาออกแบบ ครูผู้ช่วย
| นางสาวประภาพร โคกแดง ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง ครูผู้ช่วย
| นายปัทวี ศรีอภัย ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
|
นายปฏิพาน เสระทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายธีรศานต์ สัตย์รักษา ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
|
น.ส.กัลย์จารีย์ เผ่าพันธ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.) ครู
| นายกฤษฎา กาวีละเต็ม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
| นายรวีภาส หัตถะบูรณ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานปกครอง
| นางจันจิรา วรรณโส ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครูช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครู
| นางณัฐชานันท์ ดิลกธนานันท์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู
| นางสาวกรองทิพย์ ยัสพันธุ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครูช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครู
| ญาณนันท์ มาสะวิทู ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| สกุลรัตน์ กลัดใจบุญ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์กราฟฟิค ครูช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
|
นายเอนกพงษ์ เฟื่องฟู ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
| นายปฐมพร รื่นอ้น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา ครูช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
| นางสาวเสาวนิตย์ หีบแก้ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายปองพล สามชูศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
นางสาวพรรณราย สิงห์ล้ำเลิศ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
| นายคมสัน เทียนถาวร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นางสาวณัฎฐา พละสุ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายนิมิต ชวดคำ ครูอัตราจ้าง สามัญสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานปกครอง
|
นายธีรศักดิ์ ยอดมี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
| นางสาววลัยรักษ์ แพงจันทร์ ครูอัตราจ้าง สามัญสัมพันธ์
| นางสาวสุปาณี จันทร์ต๊ะเขต ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นางสาวสติมา กล่ำแสง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
|
น.ส.พรพรรณ ราวเรือง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
|
น.ส.ศศิกาญจน์ หวาเกตุ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| น.ส.นันทนา ปิ่นอยู่ เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นางสาวชลาลัย ด้วงวงษ์ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นางเบญจณัฏฐ์ พุ่มสุวรรณ เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นางสาวปิยนุช ประวาศวิล เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
| นางปวริศา อุ่นเจริญ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
| นายกฤษฎา เหนือทอง เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
| ว่าที่ ร.ต.ชยกฤช ศิลป์ชัย เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
|
นายไกรพล องอาจ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางอำไพ อุทัย เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| นางประเสริฐศรี สุขรักษ์ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นางสาวนฤมล วงสอาด เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
|
นส.ณัฏฐ์ชกมล ชมจิตร เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ ประจำศูนย์อาชีวศึกษาทวิภาคีปริมณฑล 2
| นางสาวณภัทร อรุณส่ง เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายนครินทร์ โพธิ์ขาว เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
|
นางสาวสิรินทร ศิริเกตุ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ พนักงานราชการทั่วไป งานพัสดุ
| ศิริรัตน์ ปันรัมย์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
| นายปริญญา การินทร์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง พนักงานราชการทั่วไป งานปกครอง
| นายเมธี อุดหนองเลา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครูผู้ช่วย
| |