๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝะบ๏ฟฝ
เจ้าพนักงาน
นางสาวอิศราภรณ์ พูลพรรดิษฐ์ เจ้าพนักงาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
|
หัวหน้าแผนก
นายบัณฑิต บุตรคำโชติ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
| นางกมลลักษณ์ เชาว์มาก หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน อาชีวศึกษาบัณฑิต ครูช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายรุ่งรุจ เผยศิริ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นายพรพจน์ คงคา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
| |
หัวหน้างาน
นายประกิจ สร้อยระย้าแก้ว หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง
| น.ส.มัชณิฎาศ์ สมอารยพงศ์ หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา ครู ชำนาญการ
| นางสาวพัชรินทร์ ใหม่ทอง หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
| นายรัตนภูมิ เรืองสอาด หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต
| นางพรทิพย์ ชลกาญจน์ หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจค้าปลีก
|
ครูประจำ
นางนรินทร์สิรี ศรีนามขัย ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
| นายปฏิญญา กลิ่นหอม ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
| นางสาวชญาภา นัยนิตย์ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการ
| นางสาวบุปผา แสงเนตร ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ครู
| จ่าสิบตรีธีรพงศ์ หอมชื่น ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์ ครู
| นายอิทธิพล ฤกษ์โอภาส ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น
| นายวิราช เรืองทรัพย์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
| นางสาวบงกช เติมสุข ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์
| นางสาวกุลจรีย์ สองจาด ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวสิริลักษณ์ ัตันเฮง ครูประจำ แผนกวิชาออกแบบ ครูช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นายอิทธิชัย อึ้งวัฒนศิริกูล ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายวัชรา ดนตรีสวัสดิ์ ครูประจำ แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ครูผู้ช่วย
| นายธงนกรณ์ เสาสูงยาง ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นายฉมาพรรณ พินิจการ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายกิตติชัย นาศา ครูประจำ สามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวภัทร์ธีรา ฤทธิคุปต์ ครูประจำ สามัญสัมพันธ์
| นายเกียรติศักดิ์ ขุนหาญ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูผู้ช่วย
| นายกิตติพงษ์ จันทศร ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์ ครูผู้ช่วย
| นายมารุต วงษ์วารี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครูผู้ช่วย
| นางสาววันนิษา แสนทวีสุข ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูผู้ช่วย
| นายอนุชา สอนชัด ครูประจำ แผนกวิชาโลจีสติกส์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวมุจรินทร์ ภูชำนิ ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์ ครูผู้ช่วย
| นายชัชวาลย์ บิกสุวรรณ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
| ว่าที่ ร.ต.วิชัย แซ่โล้ว ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาก่อสร้าง ครูช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ครูช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
| |
พนักงานราชการ(สอน)
นายชัยวัฒน์ รัศมีจันทร์ฉาย พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาระบบขนส่งทางร่าง ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม ครูช่วยงาน งานการเงิน ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูช่วยงาน สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
| นางสาววริยาลักษณ์ กลิ่นทับ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาแม่พิมพ์โลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครูช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นายเทพติกุล สาสดีอ่อง พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
| นายภัทรพล พูลสวัสดิ์ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายกรณอมรฉัตร ภู่ศรีคำวรกาญจน์ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
|
ครูอัตราจ้าง
นายทศพล ฟ้าคุ้ม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ครูช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นายศธรรดร ภาชนะศิริ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
| นายณชัย วัฒนจำเริญกิจ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครูช่วยงาน งานปกครอง ครูช่วยงาน อาชีวศึกษาบัณฑิต
| นายธนพล นาคงาม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางสาวจิรัฐกาล ปั้นจาด ครูอัตราจ้าง สามัญสัมพันธ์ ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
| นางสาวแพรวนภา ทองสุข ครูอัตราจ้าง สามัญสัมพันธ์
| นางสาวปิยะรัตน์ มั่นคง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
| นายกรวิทย์ ภานิล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นางสาวพิมนิสา ดวงสุภา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
| นายชาตรี ฐานชารี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายณัฐกิตติ์ ทูลนอก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาออกแบบ
| นายกฤษกร กันทะวงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายชูชาติ วงสอาด ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางบุษรัตน์ ดีแดง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
| นายอภิวัฒน์ ใจชื้น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายธนาธิป ไกรษร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางสาวนริศรา เหลาลอย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นางสาวสุธาวี บุญสายัง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นางสาวอัจฉราพรรณ ศรีสวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูปกครองประจำแผนก แผนกวิชาการบัญชี ครูช่วยงาน งานความร่วมมือ
| นายศิริศักดิ์ อินทคล้าย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น
| นางสาววราภรณ์ บัวเผื่อน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
| นายขวัญชัย คำศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมและโลหะแผ่น
| นายนภนต์ เกื้อน้อย ครูอัตราจ้าง ช่างอากาศยาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูปกครองประจำแผนก ช่างอากาศยาน
|
ลูกจ้างประจำ
นายสมยศ บางฉนวน ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(หัวหน้าหมวดรถยนต์)
| นายสำราญ แสงนวล ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นางกัลยา เหมจตุรัส ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายสนธยา ทองตำเสก ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)
| |
ลูกจ้างอัตราจ้าง
นายอรุณ มณีเนียม ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายสุทิน เพิ่มพูน ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นางสาวสกุล จำรัส ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นางสวาท ธรรมวินิจฉัย ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นางอมรศรี กัณหา ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายจำรัส จันทร์สุด ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายอโณทัย แก้วแจ่ม ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
| นายธีรยุทธ สิมสา ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายสุรินทร์ เสมอใจ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
|
เจ้าหน้าที่
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาวรมย์มณีญา จิระวัฒโธ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| กชพรรณ ปวงนิยม เจ้าหน้าที่ อาชีวศึกษาบัณฑิต
| นางสาวรัชนีภรณ์ ยรูสูงเนิน เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นางสาวอรพินท์ เจียมอยู่ เจ้าหน้าที่ สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
| นางสาวเบญจรัตน์ พิมพา เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นางสาวรัชฎา พยอมหอม เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาวภาวนา สมจิตต์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| นางสาวปภัสรา ภาสดา เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นางสาวสินี บุญประดับ เจ้าหน้าที่ วัดผล (อากาศยาน)
| นางสาวนนทยา สารโท เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
| ว่าที่ร้อยตรีณัฐพงษ์ กันหา เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| บารมี เติมสุข เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
| นางสาวอมรรัตน์ กรีธาธร เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นางสาวพิชญากร แสงเสนา เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นางสาวภัททิยา พรมบุญแก้ว เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| นายเอกณรงค์ ทางเจริญ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นางสาวพัชรีย์ ธงศรี เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
| นายนพดล อุ่นหนองหิน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายภูชิต ชีถนอม เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| นางสาวทิพธัญญา น้อยสัมฤทธิ์ เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
| นางสาวภัทราภรณ์ ชาญสมร เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
| นางสาววรัญชลี พูลผล เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นางสาวอมรรัตน์ จันทพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นางสาวผกาทิพย์ ปานทอง เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นางสาวสิริลักษณ์ บุญภา เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
| นางสาวปรียานุช แสงอาเฉียน เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| นางสาวอุรวี จรัสพิกุล เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
| นายภาสกร ปภาศิริวาทย์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| น.ส.อาภาภรณ์ นาคทอง เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดสมุทรปราการ(อศจ.)
|
ผู้ช่วยหัวหน้างาน
นางสาวนาตยา พิมสอน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
| นางสาวพรมณี ฮุยเกี๊ยะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ครูช่วยงาน งานทะเบียน ครูผู้ช่วย
| นางสาวมณฑนา อิทธิพลากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นางกุลสุดา เกื้อน้อย ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
| |
ครูช่วยงาน
นายเมฆี ลาสุเร ครูช่วยงาน งานปกครอง
| นางสาวกาญจนา กุลคง ครูช่วยงาน งานบุคลากร ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครู
| นางสาวศิริพร วิสูงเร ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ครูช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
| นางสาวกาญจนา ยารังษี ครูช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
| นางสาวรุ่งนภา หลุมกลาง ครูช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
| น.ส.สกาวเดือน ประคองทรัพย์ ครูช่วยงาน งานบุคลากร ครูช่วยงาน งานการเงิน ครูช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ ครูช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
| นายสนธยา จันทร์แสง ครูช่วยงาน งานปกครอง
|
|